

WIZARA YA ELIMU, SAYANZI NA TEKNOLOJIA.

SHULE YA SEKONDARI PASTOR RAPHAEL ODUNGA

Jina la Mwanafunzi

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI PASTOR RAPHAEL ODUNGA WILAYA YA RORYA MKOA WA MARA MWAKA 2020

1.0. UTANGULIZI:

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha (I) katika mwaka 2020. Hongera sana. Shule itafunguliwa tarehe saa1 kamili. Endapo hutafika shuleni hadi tarehe utapoteza nafasi yako.

1.1. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

1.2. SARE ZA SHULE

Sare za sule hii ni suruali(2) kijani na bluu bahari kwa wavulana, Sketi(2) kijani na bluu bahari kwa wasichana ziwe na urefu wa kufikia kifundo cha mguu mashati mawili tetron nyeupe. NGUO ZOTE ZISIWE ZA KUBANA MWILI.

MAELEZO YA MSHONO

1. **SURUALI:** Ziwe na rinda moja kila upande, mfuko mmoja nyuma na upana wa mguu chini usipungue sentimita 17(usiwe modo)
2. **SKETI:** Ziwe na mshono wa RINDA BOX YA MASISTA na iwe na urefu wa kufikia kifundo cha miguu.

KWA WOTE:

- Mashati (mawili) meupe mikono mifupi.
- Soksi mbili nyeupe zaidi ya jozi mbili(kwa wasichana), Soksi nyeusi ndefu zaidi ya jozi mbili (wavulana)
- Viatu vyeusi vya kamba vya kufunika miguu visivyo na visigino virefu (VIWE VYA NGOZI)
- Sweta kijani (1) na bluu bahari 1
- Mkanda mweusi wa ngozi –usiwe na chuma kikubwa [kwa wavulana tu]
- Sare za michezo kwa shule hii ni T-sheti ya blue na bukta (njano) wavulana na track ya Ya kijani kwa wasichana. Pia viatu vya michezo kwa wote.

2.0. **Daftari, Kalamu za kutosha na mkebe wa hesabu (Bofa).**

Madaftari yawe makubwa COUNTER BOOK TWO [2] QUIRE kama kumi [10]. DAFTARI NDOGO ZA MAZOEZI 10 AINA ZA MSOMI KUMI [10] NA RULA.

2.1. **Dictionary.**

Kanuni muhimu za shule hii

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya elimu Na.25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa sheria Na.10 ya mwaka 1995. Aidha, zingatia miongozo yote inayotolewa na wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia yenye dhamana ya elimu nchini na ofisi ya waziri mkuu –TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na Uendeshaji Elimu.

HEADMASTER
PASTOR RAPHAEL ODUNGA SEC. SCHOOL
P. O. Box 115 TARIME.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.

- (a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima.
- (b) Mahudhurio mazuri katika kila shuguli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule ni lazima.
- (c) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation).
- (d) Kuwahi katika kila shuguli za shule na nyingine utakazopewa.
- (e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.
- (f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.
- (g) Kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa.
- (h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote, na
- (i) Kutunza mali ya umma.

3.0. Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule.

- a) Wizi.
- b) Uasherati na ushoga.
- c) Ubakaji.
- d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kubeli na nk.
- e) Kupigana au kupiga.
- f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
- g) Kudharau Bendera ya Taifa.
- h) Kuwa mjamzito/kupata mimba.
- i) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.
- j) Kuoja au kuolewa.
- k) Kukataa adhabu kwa makusudi.
- l) Kuwa na simu ya mkononi.

4.0. Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa shuleni na wanafunzi

- a) Medical Examination Form ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospitali ya serikali
ALETE SIKU YA KURIPOTI
- b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.
- c) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelezo mengine yatakayoletwa na shule.

5.0. Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu kwa maelezo zaidi
Wasiliana nasi kwa simu:-

Mkuu wa shule 0782784973/ 0755872590



A. KUBANGA
MKUU WA SHULE

HEADMASTER
PASTOR ... SCHOOL
P.O. BOX 15 TAKIME

FOMU YA MAELEKEZO YA MWANAFUNZI.

1. Jina kamili la mwanafunzi
2. Tarehe ya kuzaliwa
3. Shule aliyotoka
4. Mwanafunzi anatoka mtaa /kijiji cha
5. Kata ya Tarafa ya Wilaya ya Mkoa wa
6. Jina kamili la Baba/Mlezi
7. Jina kamili la Mama
8. Anuani kamili ya Baba/Mlezi
9. Wageni wanaoweza kukutembelea shuleni

NA	JINA KAMILI	MAHUSIANO
1		
2		
3		

10. Kazi afanyayo Baba/Mlezi

11. Ahadi yangu mimi (Jina la mwanafunzi)

Nakubali kwa dhati kabisa nafasi niliyopewa na Taifa kujiunga na shule hii.

Naahidi sheria na Taratibu zote kama zilivyotolewa na uongozi wa shule.

Tarehe Sahihi ya mwanafunzi

12. Mimi (Jina la Mzazi/Mlezi)

Ambaye ni Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi

Ambako kijana wangu amechaguliwa kujiunga. Naahidi kwamba nitamhimiza mwanangu kufuata sheria na Taratibu zote za shule. Aidha naahidi kushirikiana na Uongozi wa shule katika malezi bora ya mwanangu ili baadaye awe raia mwema wa Taifa letu.

Tarehe Sahihi ya Mzazi/Mlezi

Jina la Mzazi/Mlezi

MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING
FORM FOR MEDICAL EXAMINATION

PASTOR R. ODUNGA
SECONDARY SCHOOL
P.O. BOX 115
TARIME

FULL NAME

AGE HEIGHT WEIGHT

- 1. BLOOD COUNT(RED/WHITE)
- 2. STOOL EXAMINATION
- 3. URINALYSISI
- 4. SYMPHILYSIS
- 5. T.B & LEPROSEY TEST
- 6. EYE TEST
- 7. EARS
- 8. CHEST
- 9. ABDOMEN TEST (GIRLS)
- 10. ABDOMEN
- 11. PLANO TEST (GIRLS)
- 12. SPLEEN

I CERTIFY THAT THE ABOVE NAMES STUDENT IS FIT/UN FIT TO PARSUE
SECONDARY EDUCATION

Signature

Designation

Station

Date